AHUKUMIWA MIAKA 9 JELA KWA KUSABABISHA KIFO CHA BINTI YAKE

 



Mama mmoja alitambulika kwa jina la Verphy Kudi anadaiwa kumuacha ndani mtoto wake wa kike mwenye umri wa mwaka mmoja na miezi 8 kwa siku sita na kupelekea kufa kwa njaa.

 

Msichana huyo anadaiwa aliondoka nyumbani kwake na kwenda kusherehekea siku yake ya kuzaliwa ya kutimiza miaka 18 ambapo alimuwacha mtoto ndani na yeyekuondoka.

 

Uchunguzi wa Daktari ulionesha kwamba kifo cha mtoto huyo kilisababishwa na njaa, upungufu wa maji mwilini na homa.

 

Mahakama ya Lewes Crown iliyopo England Uingereza imemuhukumu mama huyo kifungo cha miaka tisa gerezani baada ya kukiri kutenda kosa hilo.